spot_img
Homeਮਾਝਾਗੁਰਦਾਸਪੁਰਬਹੁਜਨ ਸਮਾਜ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ ਹੌਈ

ਬਹੁਜਨ ਸਮਾਜ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ ਹੌਈ

ਕਾਦੀਆ 6 ਅਗੱਸਤ (ਸਲਾਮ ਤਾਰੀ) ਅੱਜ ਮਿਤੀ ਬਹੁਜਨ ਸਮਾਜ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਵਿਸੇਸ ਮੀਟਿੰਗ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਹੈੱਡ ਦਫਤਰ ਨਕੋਦਰ ਰੋਡ ਜਲੰਧਰ ਸਹਿਰ ਵਿੱਚ ਹੋਈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ 29/08/21 ਨੂੰ ਬਹੁਜਨ ਸਮਾਜ ਪਾਰਟੀ ਅਤੇ ਸੋ੍ਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਬਾਦਲ ਵੱਲੌਂ ਅਣੱਖ ਜਗਾਓ ਰੈਲੀ ਰੱਖੀ ਗਈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਰਾਜਸਭਾ ਮੈਬਰ ਸੀ੍: ਰਾਮ ਜੀ ਗੌਤਮ,ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਹਰਿਆਣਾ ਸਟੇਟ ਇੰਚਾਰਜ ਸੀ੍: ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬੈਨੀਪਾਲ, ਪੰਜਾਬ ਪ੍ਧਾਨ ਸ੍: ਜਸਵੀਰ ਸਿੰਘ ਗੜੀ, ਜਰਨਲ ਸੈਕਟਰੀ ਪੰਜਾਬ ਸੀ੍ ਭਗਵਾਨ ਸਿੰਘ ਚੌਹਾਨ, ਜੌਨ ਇੰਚਾਰਜ ਸ੍: ਪਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਬਿੱਕਾ,ਜਿਲਾ ਪ੍ਧਾਨ ਸੀ੍ ਜੇ,ਪੀ,ਭਗਤ ਜੀ, ਜਿਲਾ ਜਰਨਲ ਸੈਕਟਰੀ ਕੈਪਟਨ ਸ੍: ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ, ਜਿਲਾ ਜੂਥ ਇੰਚਾਰਜ ਸ੍: ਮੋਹਨ ਸਿੰਘ ਬਰਿਆਰ, ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਹਲਕਾ ਡੇਰਾ ਨਾਨਕ ਪ੍ਧਾਨ ਸ੍: ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ, ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਹਲਕਾ ਸੀ੍: ਹਰਿਗੋਬਿੰਦਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ ਐਡਵੋਕੇਟ ਸ੍: ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਮਾਨ,ਸੀਨੀਅਰ ਆਗੂ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਹਲਕਾ ਡੇਰਾ ਬਾਬਾ ਨਾਨਕ ਸੀ੍ ਸਤਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਅਜੇ, ਪਵਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਰੰਧਾਵਾ, ਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਖਾਲਸਾ, ਸੁਖਦੇਵ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸੀਨੀਅਰ ਆਗੂ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਰਹੇ

munira salam
munira salam
Editor-in-chief at Salam News Punjab
RELATED ARTICLES
- Advertisment -spot_img

Most Popular

Recent Comments