spot_img
Homeਵਿਦੇਸ਼ਹੋਰ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਖਬਰਾਂਇਹ ਹੈ ਦੁਨੀਆ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਸੌਖੀ ਨੌਕਰੀ! ਜਿਥੇ ਕੁਝ ਨਾ ਕਰਨ...

ਇਹ ਹੈ ਦੁਨੀਆ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਸੌਖੀ ਨੌਕਰੀ! ਜਿਥੇ ਕੁਝ ਨਾ ਕਰਨ ਦੇ ਬਦਲੇ ਮਿਲਣਗੇ ਖੂਬ ਰੁਪਏ

ਹਰ ਇਨਸਾਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਕਿਸੇ ਚੰਗੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਨੌਕਰੀ ਕਰੇ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਬਿਤਾ ਕਰ ਸਕੇ। ਪਰ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ, ਨੌਕਰੀ ਹਾਸਲ ਕਰਨਾ ਹੁਣ ਇੰਨਾ ਆਸਾਨ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ। ਦਿਨ ਰਾਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਸੀਂ ਸਿਰਫ ਇੰਨਾ ਪੈਸਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਮਹੀਨਾਵਾਰ ਲੋੜਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰ ਸਕੀਏ, ਇਸ ਮਹਿੰਗਾਈ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸ਼ੌਕ ਭੁੱਲ ਜਾਓ। ਪਰ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘੱਟ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਤਾਂ…।

ਜੀ ਹਾਂ, ਅਸੀਂ ਇੱਥੇ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਸੌਖੇ ਕੰਮ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜਿੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ $500 ਮਿਲਦੇ ਹਨ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਭਾਰਤੀ ਕਰੰਸੀ ਵਿੱਚ ਇਸ ਰਕਮ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਲਗਭਗ 41,619 ਰੁਪਏ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਨਾ ਕਰਨ ਲਈ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਹ ਗੱਲ, ਜੋ ਅਜੀਬ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਬਿਲਕੁਲ ਸੱਚ ਹੈ। ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸਵਾਲ ਉੱਠ ਰਿਹਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਕਿਹੜੀ ਕੰਪਨੀ ਹੈ ਜੋ ਸਾਨੂੰ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਸੇ ਦੇਵੇਗੀ?

ਦਰਅਸਲ, ਅਸੀਂ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ Pour Moi ਦੀ, ਜੋ ਕਿ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਮਲਟੀਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀ ਹੈ। ਇਹ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਅੰਡਰਵੀਅਰ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਸਵਿਮਵੀਅਰ, ਨਾਈਟਵੀਅਰ ਅਤੇ ਲੌਂਜ ਡਰੈੱਸ ਤੱਕ ਸਭ ਕੁਝ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੇਲੇ ਇਸ ਬ੍ਰਾਡ ਨੂੰ ਇੱਕ ਕੋਜ਼ੀ ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਬਣਾਈ ਗਈਨਾਨ ਵਾਇਰਲਡ ਬ੍ਰਾ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਸੁਪਰਫਾਸਟ ਨਿਕਰ ਤੇ ਕਾਟਨ ਟੀਸ਼ਰਟ ਬ੍ਰਾ ਵਰਗੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਨੂੰ ਪਾਕੇ ਸਿਰਫ ਬੈਠਣਾ ਹੈ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰੋਡਕਟਸ ਦਾ ਰਿਵਿਊ ਕਰਨਾ ਹੈ।

ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਬੱਸ ਲੇਟ ਕੇ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਨੈੱਟਫਲਿਕਸ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਦੇਖਣੇ ਪੈਣਗੇ। ਬਸ ਇੰਨਾ ਕੰਮ ਅਤੇ ਬਦਲੇ ਵਿੱਚ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਰੁਪਏ ਮਿਲਣਗੇ। ਹਾਂ, ਇਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਇੱਕੋ ਸ਼ਰਤ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਮਰ 18 ਸਾਲ ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ Pour Moi ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਇਹ ਪੋਸਟ ਸਿਰਫ ਕੁੜੀਆਂ ਲਈ ਹੈ।

munira salam
munira salam
Editor-in-chief at Salam News Punjab
RELATED ARTICLES
- Advertisment -spot_img

Most Popular

Recent Comments