spot_img
Homeਮਾਝਾਗੁਰਦਾਸਪੁਰਅਹਿਮਦੀਆ ਫੁਟਬਾਲ ਟੀਮ ਕਾਦੀਆਂ ਦਾ ਕਲਬ ਵਲੋ ਸਨਮਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਅਹਿਮਦੀਆ ਫੁਟਬਾਲ ਟੀਮ ਕਾਦੀਆਂ ਦਾ ਕਲਬ ਵਲੋ ਸਨਮਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਕਾਦੀਆਂ 20 ਜਨਵਰੀ (ਸਲਾਮ ਤਾਰੀ) ਸਵ:ਅਵਤਾਰਬੀਰ ਸਿੰਘ ਦੀ ਯਾਦ ਵਿਚ ਬਟਾਲਾ ਆਈ ਟੀ ਆਈ ਮੈਦਾਨ ਵਿੱਚ ਕਰਵਾਏ ਗਏ ਫੁਟਬਾਲ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਲਾ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਅਤੇ ਅਮ੍ਰਿਤਾਸਰ ਦੀਆਂ 42 ਟੀਮਾਂ ਨੇ ਹਿੱਸਾ ਲਿਆ ਜਿਸ ਵਿਚ ਅਹਿਮਦੀਆ ਫੁਟਬਾਲ ਕਲਬ ਨੇ 6 ਮੈਚ ਜਿੱਤ ਕੇ ਫਾਈਨਲ ਵਿੱਚ ਜਗਾ ਬਣਾਈ ਅਤੇ ਫਾਈਨਲ ਵਿੱਚ ਜਲਾਲਪੁਰ ਨੂੰ ਹਰਾ ਕੇ ਮੁਕਾਬਲਾ ਜਿੱਤੀਆ ਫਾਈਨਲ ਮੁਕਬਲਾ ਜਿੱਤਣ ਤੇ ਅਹਿਮਦੀਆ ਫੁਟਬਾਲ ਕਲਬ ਕਾਦੀਆਂ ਨੂੰ 51000 ਰੁ ਕੈਸ਼ ਪਰਾਈਜ਼ ਅਤੇ ਟਰਾਫੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਇਸ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਵਿਚ ਕਾਦੀਆਂ ਦੇ ਸਬੂਰ ਅਹਿਮਦ ਨੂੰ ਮੈਨ ਆਫ ਦਾ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਜਿੱਤਣ ਤੇ ਅਹਿਮਦੀਆ ਮੁਸਲਿਮ ਜਮਾਤ ਦੇ ਸਪੋਰਟਸ ਵਿੰਗ (ਮਜਲਿਸ ਸਿਹਤ) ਵਲੋ ਅੱਜ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਮੋਕੇ ਮੁਸਲਿਮ ਜਮਾਤ ਅਹਿਮਦੀਆ ਭਾਤਰ ਦੇ ਚੀਫ ਸੈਕਟਰੀ ਮੁਹਮੱਦ ਇਨਾਮ ਗੋਰੀ,ਡਿਪਟੀ ਸੈਕਟਰੀ ਹਾਫਿਜ਼ ਮਖਦੂਮ ਸ਼ਰੀਫ,ਪੀ ਐਮ ਰਸ਼ੀਦ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸਪੋਰਟਸ ਵਿੰਗ,ਰਫੀਕ ਅਹਿਮਦ,ਅਤਾਉਲ ਮੁਜੀਬ ਲੋਨ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮਜਲਿਸ ਅਨਸਾਰੁੱਲਾਹ,ਮੁਹੱਮਦ ਨੂਰਦੀਨ,ਫਜ਼ਲ ਉਲ ਰਹਿਮਾਨ ਭੱਟੀ,ਸ਼ੇਖ ਨਾਸਿਰ ਵਹੀਦ,ਅਤਾਉਲ ਮੋਮਿਨ,ਅਤੇ ਕਾਈ ਸੀਨਿਅਰ ਖਿਡਾਰੀ ਹਾਜ਼ਰ ਰਹੇ।

munira salam
munira salam
Editor-in-chief at Salam News Punjab
RELATED ARTICLES
- Advertisment -spot_img

Most Popular

Recent Comments