spot_img
Homeਮਾਝਾਗੁਰਦਾਸਪੁਰਦਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਸਫਿੱਟ ਗੱਡੀ ਦੀ ਮੰਗ ਅਤੇ ਮਾਰਕੁਟਾਈ ਕਰਨ ਤੇ ਸਾਹੁਰੇ ਪਰਿਵਾਰ...

ਦਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਸਫਿੱਟ ਗੱਡੀ ਦੀ ਮੰਗ ਅਤੇ ਮਾਰਕੁਟਾਈ ਕਰਨ ਤੇ ਸਾਹੁਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਤੇ ਕਾਦੀਆਂ ਥਾਣੇ ਵੱਲੋਂ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ਼।

ਕਾਦੀਆਂ 5 ਅਗਸਤ(ਸਲਾਮ ਤਾਰੀ )ਥਾਣਾ ਕਾਦੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਾਹੁਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲੋਂ ਤੰਗ ਪ੍ਰੇਸਾਨ ਕਰਨ ਅਤੇ ਦਾਜ ਮੰਗਣ ਅਤੇ ਮਾਰ ਕੁਟਾਈ ਕਰਕੇ ਘਰੋਂ ਕੰਢਣ ਵਾਲਿਆਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਧਰਾਵਾਂ ਤਹਿਤ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ਼ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਇਆ ਹੈ ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਐੱਸ ਐੱਚ ਓ ਕਾਦੀਆਂ ਬਲਕਾਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆਂ ਕਿ ਮਲਕੀਤ ਕੌਰ ਪੁਤਰੀ ਹਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਦੇ ਬਿਆਨਾਂ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਪਤੀ ਜੁਝਾਰ ਸਿੰਘ ਪੁੱਤਰ ਮਹਿੰਗਾ ਸਿੰਘ ਵਾਸੀ ਹਰਪੁਰਾ,ਸੱਸ ਅਮਰਜੀਤ ਕੌਰ ਪਤਨੀ ਮਹਿੰਗਾ ਸਿੰਘ ਵਾਸੀ ਹਰਪੁਰਾ,ਨਨਾਣ ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਪਤਨੀ ਅੰਤਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਵਾਸੀ ਸ਼ਿਕਾਰ ਮਾਸੀਆਂ ਤੇ ਨਨਾਣਵਾਈਆ ਅੰਤਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਵਾਸੀ ਸ਼ਿਕਾਰ ਮਾਸੀਆਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ਼ ਦਾਜ ਮੰਗਣ ਅਤੇ ਕੁੱਟ ਮਾਰ ਕਰਨ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ 498 ਏ,406,506,420,120ਬੀ ਦੇ ਤਹਿਤ ਪਰਚਾ ਦਰਜ਼ ਕਰਕੇ ਅਗਲੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

munira salam
munira salam
Editor-in-chief at Salam News Punjab
RELATED ARTICLES
- Advertisment -spot_img

Most Popular

Recent Comments